Thiên Môn pro fam - No.1 CT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Beat up - Beat rush - 1-2

You are not connected. Please login or register

sao ko có bản test của beat-rush ??

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1sao ko có bản test của beat-rush ?? Empty sao ko có bản test của beat-rush ?? Sat Mar 13, 2010 2:15 am

sury_mO

sury_mO

test beat rúh sao vậy chỉ e với bạn em hỏi quá chùi >.<

banmai0708

banmai0708

ừ trong fam 3 thể loại 1-2 BU & BR mà trong đó BU và 1-2 đã đưa ra điều kiện để test vào fam mà còn BR thì mãi tới bây giờ chưa đưa ra điều kiện để test cho thể loại BR nữa là sao vậy. làm ơn các anh các chị đưa ra bản test cho BR dùm em em cám ơn nhiều.=))

::Red::

theo Red nhớ thỳ hình như BR la dc 1m thỳ phải.bài hát thỳ mình chọn.ko bít bây giờ co' thay đổi chưa nữa^^

Mr.Run

Mr.Run

Mình là tester BR nè!...Mọi chi tiết xin liên lạc Mr.Run Very Happy
Sơ lượt ban đầu về test BR thì:...Tất cả các bài hát trong game phải đạt
-2m~ (đối với boys)
-1.5m~ (đối với girls)...

banmai0708

banmai0708

ui mày mà tester cái quái gì Run ơi. Razz nam nữ như nhau 2m~ hết vì nó có chế độ insane rồi nhãy điểm lên vèo vèo chứ ít ỏi gì mà 1m5~ đối với nữ theo kao thấy thì nhac gi cũng phải từ 2m trở lên là ok rồi. điều đó không phải là khó đâu ku Evil or Very Mad

Mr.Run

Mr.Run

Dkm!đưa ra cho cao rồi éo có ai zô nỗi rồi mang thêm cái biệt danh "Chảnh"...Tao chỉ nói vậy thôi,nhưng tao là vẫn là tester của TM nhá...BQT bầu đó ku đen:))Wink)

banmai0708

banmai0708

vậy à để tao test với tao cũng muốn làm tester nè mà tao thấy nên đưa ra điều kiện test chuẩn đi để người ta còn biết để mà xin test chứ nói lan man thì ai mà xác định được điều kiện test ra sao. nên đưa ra thông báo hẳn hoi đi.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]